Ám ảnh khi bạn trai sờ vào chỗ kín! - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 21-03-2011 , 10:56 PM
Sơ sinh

Điểm: 52
Mặc định Ám ảnh khi bạn trai sờ vào chỗ kín!

Mọi người giúp em với, em bị ám ảnh chuyện này muốn điên rồi. Nói ra thật ngại nhưng em thấy khó nghĩ lắm. Bạn trai em thích hôn vào ngực và sờ vào chỗ kín của em. Khi đó không hiểu sao em lại để cho a ấy làm như vậy nữa. Bây giờ em thấy sợ lắm, em thấy mình thật hư hỏng. Mọi người cho em hỏi khi yêu nhau có ai như vậy k? Chắc em phải chia tay anh ấy mất, em thấy xấu hổ lắm.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 2 lần tại 1 bài viết.

Có 2 cảm ơn bài viết và gửi lời cảm ơn đến bạn boomerang_159:
perfect_beauty (04-09-2013), vtkong (08-09-2013)
  #2   Ban this user!
Củ 21-03-2011 , 11:02 PM
Tập lẫy

Điểm: 328
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới keomutchoiboi

không sao đâu e ak, nếu thế thì ai cũng hư hỏng rồi. việc đó là bình thường nếu e đã sẵn sàng và chín chắn.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

nếu không gặp [you] thì đời anh khác nhiều rồi!!!!!!!!!

Được cảm ơn 7 lần tại 7 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới keomutchoiboi:
perfect_beauty (04-09-2013)
  #3   Ban this user!
Tập lẫy

Điểm: 180
Mặc định có phải đó là tình cảm thực sự

Trích:
Nguyên văn bởi boomerang_159 Xem bài viết
Mọi người giúp em với, em bị ám ảnh chuyện này muốn điên rồi. Nói ra thật ngại nhưng em thấy khó nghĩ lắm. Bạn trai em thích hôn vào ngực và sờ vào chỗ kín của em. Khi đó không hiểu sao em lại để cho a ấy làm như vậy nữa. Bây giờ em thấy sợ lắm, em thấy mình thật hư hỏng. Mọi người cho em hỏi khi yêu nhau có ai như vậy k? Chắc em phải chia tay anh ấy mất, em thấy xấu hổ lắm.
Người ta chỉ muốn lợi dụng bạn thôi, nếu người ta thật sự yêu bạn thì người ta sẽ không làm nhừng gì mà bạn không thích[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

thay đổi nội dung bởi: RedStar, 24-03-2011 lúc 07:18 PM . Lý do: Chú ý sử dụng tiếng Việt đủ dấu nhé.

Được cảm ơn 19 lần tại 16 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới tinh_donphuong:
  #4   Ban this user!
Tập bò

Điểm: 305

Bạn đừng để người yêu làm vậy nữa, không tốt đâu bạn. Cách tốt nhất là tìm chỗ nào đó sáng sủa một tí. Chỉ có cách đó thôi. Chúc bạn hạnh phúc.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 25 lần tại 25 bài viết.

#5   Ban this user!
Học sinh cấp 2

Điểm: 2,414

Thì lần đầu nó vậy đó e, e bình tĩnh, ai yêu nhau cũng vậy à, không khác gì e mấy đâu (có khi còn ghê hơn ấy chứ). Rồi cũng sẽ quen thôi, rồi e sẽ thấy chuyện đó là bình thường và là cần thiết khi yêu, vì nó là chất xúc tác mà, đừng quá trớn là được rồi e! Hy vọng e bình tĩnh lại và suy nghĩ kỹ lưỡng nhé![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của linh_khung
Miss thu-nhoi-bong-014 dolot_005 Thạch dâu Nước hoa 038 Bó022

Mọi con đường đều dẫn đến cái giường...

Được cảm ơn 299 lần tại 214 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới linh_khung:
  #6   Ban this user!
Củ 21-03-2011 , 11:10 PM
Tập lẫy

Điểm: 180
Mặc định kinh nghiem

Trích:
Nguyên văn bởi linh_khung Xem bài viết
Thì lần đầu nó vậy đó e, e bình tĩnh, ai yêu nhau cũng vậy à, không khác gì e mấy đâu (có khi còn ghê hơn ấy chứ). Rồi cũng sẽ quen thôi, rồi e sẽ thấy chuyện đó là bình thường và là cần thiết khi yêu, vì nó là chất xúc tác mà, đừng quá trớn là được rồi e! Hy vọng e bình tĩnh lại và suy nghĩ kỹ lưỡng nhé!
phai hok zay trui,neu la kon gai thi lam sao ma chống chọi được với con trai,mình ko cho,rùi anh ta dụ dỗ mình tới chổ tối koi như xong đời em nhé..............koi bộ bạn cũng là người hĩu biết nhìu mấy chiện đó nhỉ[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 19 lần tại 16 bài viết.

#7   Ban this user!
Củ 21-03-2011 , 11:15 PM
Học sinh cấp 2

Điểm: 2,414

Trích:
Nguyên văn bởi tinh_donphuong Xem bài viết
phai hok zay trui,neu la kon gai thi lam sao ma chống chọi được với con trai,mình ko cho,rùi anh ta dụ dỗ mình tới chổ tối koi như xong đời em nhé..............koi bộ bạn cũng là người hĩu biết nhìu mấy chiện đó nhỉ
Anh yên tâm, đời e đã xong tự bao giờ hahahahaha. Yêu cũng phải dòm người nên hay ko nên cho chứ! Chỗ nào tối quá thì xin phép a trả dép e về [RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của linh_khung
Miss thu-nhoi-bong-014 dolot_005 Thạch dâu Nước hoa 038 Bó022

Mọi con đường đều dẫn đến cái giường...

Được cảm ơn 299 lần tại 214 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới linh_khung:
danchoix (06-01-2012)
  #8   Ban this user!
Củ 21-03-2011 , 11:21 PM
Sơ sinh

Rốt cuộc em cũng không biết phải sao! Anh ấy xin lỗi em và hứa không làm như vậy nữa. Nhưng sao em thấy xấu hổ quá, với lại em hấy sợ anh ấy rồi. Em ko muốn gặp mặt nữa. chắc em điên mất mọi người ơi![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#9   Ban this user!
Củ 21-03-2011 , 11:23 PM
Sơ sinh

Nghề nghiệp: CNTT
Điểm: 347
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới xichphatquy
Mặc định Chào em !

- Em mới yêu lần đầu nên sẽ gặp khó khăn khi ngồi với bạn.
Vấn đề cuốn hút nam nữ bây giờ rất thoáng. Cách suy nghĩ của em như thế nào sẽ quyết định em hạnh phúc hay không. Thích được hôn vào ngực và sờ chỗ kín là cảm giác bình thường của thăng hoa. Điều này cả nam lẫn nữ đều có cảm giác mạnh.
Thông thường một người con gái khi yêu thì chú ý đến chuyện tình yêu là chính, không nghĩ nhiều đến tương lai. Đàn ông không phải ai cũng chịu trách nhiệm cho chuyện mình làm. Em hãy giữ mình một chút. Hiện tại chuyện này đối với mọi ng là bình thường.
Em còn trẻ hãy giữ mình nhé. Đàn ông mà yêu và ham muốn tình dục ngay là người sẽ không yêu thật lòng đâu đấy.
Chuyện xấu hổ cũng đúng nhưng nếu tiến xa hơn thì sẽ khó lường hậu quả. Em nên tìm hiểu về giới tính và tình yêu. Mua sách về mà đọc, không thì đọc trên nét.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 6 lần tại 6 bài viết.

#10   Ban this user!
Củ 21-03-2011 , 11:38 PM
Sơ sinh

Trích:
Nguyên văn bởi xichphatquy Xem bài viết
- Em mới yêu lần đầu nên sẽ gặp khó khăn khi ngồi với bạn.
Vấn đề cuốn hút nam nữ bây giờ rất thoáng. Cách suy nghĩ của em như thế nào sẽ quyết định em hạnh phúc hay không. Thích được hôn vào ngực và sờ chỗ kín là cảm giác bình thường của thăng hoa. Điều này cả nam lẫn nữ đều có cảm giác mạnh.
Thông thường một người con gái khi yêu thì chú ý đến chuyện tình yêu là chính, không nghĩ nhiều đến tương lai. Đàn ông không phải ai cũng chịu trách nhiệm cho chuyện mình làm. Em hãy giữ mình một chút. Hiện tại chuyện này đối với mọi ng là bình thường.
Em còn trẻ hãy giữ mình nhé. Đàn ông mà yêu và ham muốn tình dục ngay là người sẽ không yêu thật lòng đâu đấy.
Chuyện xấu hổ cũng đúng nhưng nếu tiến xa hơn thì sẽ khó lường hậu quả. Em nên tìm hiểu về giới tính và tình yêu. Mua sách về mà đọc, không thì đọc trên nét.
Em cảm ơn lời khuyên của chị (anh). Thật sự em và anh ấy mới biết nhau hơn 9 tháng và chỉ mới hẹn hò được 7 ngày thôi. Ngay lần thứ 3 là anh ấy đã làm vậy rồi. Em biết rất rõ về anh vì hồi trước em trọ ở nhà anh ấy, em ko nghĩ anh ấy lại có thể làm như vậy vì em là mối tình đầu của anh. Em biết anh ấy không phải hạng người xấu xa nhưng nghe câu "Đàn ông mà yêu và ham muốn tình dục ngay là người sẽ không yêu thật lòng đâu đấy." em thật sự thấy mình cần suy nghĩ lại. Em xin cảm ơn mọi người.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Tình yêu - Giới tính > Bí mật Eva
Xem Thống Kê Mới Ám ảnh khi bạn trai sờ vào chỗ kín!
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt