buôn quá... - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 13-10-2011 , 04:43 PM
Tập lẫy

Nghề nghiệp: HDV
Điểm: 1,103
Mặc định buôn quá...

Tuần này sao nhiều chuyện xảy ra quá vậy, mình thực sự cảm thấy ngột ngạt và mệt mỏi.
Giá như mọi người biết yêu thương biết lo cho nhau một chút có phải tốt hơn nhiều không.. mình cảm thấy mệt thực sự rồi. Công việc ở cơ quan làm mình cảm thấy quá ngột ngạt, tại sao mọi người phải đấu đá nhau bằng mọi cách để leo lên như vậy. Sếp thì đối xử với nhân viên một cách vô tình, chứng kiến cành người đồng nghiệp của mình bị đình chỉ công tác mà thấy thương anh ấy quá nhưng chẳng giúp gì được vì lệnh của sếp đa ban ra rồi, chỉ biết nói xin sếp cho anh ấy một cơ hôi nhưng vô tác dụng chẳng thể thay đôi vì sếp đang nghĩ là mình đúng mà đâu nghe lời nhân viên tham gia chứ. Đành nhìn đồng nghiệp của mình bị mất việc.
Buồn quá...
Hình như dạo này mình cũng già hơn nhiều rồi thì phải, nhiều lúc soi gương giật mình thấy sao mình xuống sắc nhiều quá, chẳng còn được như xưa nữa, những tin nhắn làm quen cung ít dần. Chắc là mình đã gìa và xấu hơn thật rồi, thế nên mới chịu có một vài áp lực nhỏ mà đã thấy mệt mỏi quá đỗi...(huhu buồn thật đấy..)[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 55 lần tại 22 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới meovang???:
candohoi (01-02-2012)
  #2   Ban this user!
Củ 13-10-2011 , 04:50 PM
Hoa khôi

Nghề nghiệp: Bán nụ cười...
Điểm: 2,447

ERROR: If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.

Tặng bạn bài hát này nè, mối khi nản chí mình vẫn hay nghe để lấy lại tinh thần[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của Vinh_Ha
Bó_03 Bó_03 Bó_03 Bó_03 Bó_03 Bó_03

Giả dối không thể tồn tại lâu dài...

Được cảm ơn 954 lần tại 856 bài viết.

Củ 13-10-2011 , 05:02 PM
Hoa khôi

Nghề nghiệp: Làm nương kiêm chém
Điểm: 10,813

Đồng cảm .................................haizzzzzzzzzzzzzz zzzzzzzz[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của hanhphucnoinao
Bó002 Hoa hồng xanh_003 Đôi16 Noel 18 Hoa012 Hoa019

Em là Biển Anh là San Hô
Biển thiếu San Hô Biển Vẫn sống
San Hô thiếu Biển chết nhăn răng

Được cảm ơn 1283 lần tại 961 bài viết.

#4   Ban this user!
Củ 13-10-2011 , 05:04 PM
Tập đi

Nghề nghiệp: Quậy phá
Điểm: 668

Meo meo meo

Đừng mãi ngồi 1 chỗ hãy tung tăng đi chơi , Cảm nhân cuộc sống này, bỏ lại sau lưng những trăn trở nhé, sẽ thấy yêu đời hơn[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của Marie Cat
G010 Hoa hồng xanh_004 Noel_05 Hoa033 Nước hoa 02 giáng sinh 6

Có những chiều nghe lá rụng ngoài hiên
Nhớ về anh em nghe mình trống vắng..

Được cảm ơn 89 lần tại 74 bài viết.

#5   Ban this user!
Củ 13-10-2011 , 05:12 PM
Tập lẫy

Nghề nghiệp: quản lý
Điểm: 596
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới nguloc

hè hè hè ............., buồn thật, sếp nhiều lúc ngu bỏ xừ ra nhưng đôi khi ..............nói thế nào nhỉ đã ngu lại cố tỏ ra nguy hiểm. chán...[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 4 lần tại 4 bài viết.

#6   Ban this user!
Củ 13-10-2011 , 05:28 PM
Học sinh cấp 3

Nghề nghiệp: Pháp Sư
Điểm: 972

Trích:
Nguyên văn bởi meovang??? Xem bài viết
Tuần này sao nhiều chuyện xảy ra quá vậy, mình thực sự cảm thấy ngột ngạt và mệt mỏi.
Giá như mọi người biết yêu thương biết lo cho nhau một chút có phải tốt hơn nhiều không.. mình cảm thấy mệt thực sự rồi. Công việc ở cơ quan làm mình cảm thấy quá ngột ngạt, tại sao mọi người phải đấu đá nhau bằng mọi cách để leo lên như vậy. Sếp thì đối xử với nhân viên một cách vô tình, chứng kiến cành người đồng nghiệp của mình bị đình chỉ công tác mà thấy thương anh ấy quá nhưng chẳng giúp gì được vì lệnh của sếp đa ban ra rồi, chỉ biết nói xin sếp cho anh ấy một cơ hôi nhưng vô tác dụng chẳng thể thay đôi vì sếp đang nghĩ là mình đúng mà đâu nghe lời nhân viên tham gia chứ. Đành nhìn đồng nghiệp của mình bị mất việc.
Buồn quá...
Hình như dạo này mình cũng già hơn nhiều rồi thì phải, nhiều lúc soi gương giật mình thấy sao mình xuống sắc nhiều quá, chẳng còn được như xưa nữa, những tin nhắn làm quen cung ít dần. Chắc là mình đã gìa và xấu hơn thật rồi, thế nên mới chịu có một vài áp lực nhỏ mà đã thấy mệt mỏi quá đỗi...(huhu buồn thật đấy..)
Cuộc sống vốn như thế mà, kg phải mình "chết" thì người khác "chết" . Nếu là bạn, bạn muốn bạn sẽ "chết", người thân của bạn "chết'' hay là người khác ''chết'' ?

Bạn thấy đấy, chỉ với một anh chàng đồng nghiệp bị xa thãi thôi mà bạn đã đau sót như thế rồi, thì thử hỏi người thân của người có chức tước kia mất việc liệu họ có cam lòng khng?

Một người bị đá bật thì sẽ lại có người khác tới thôi. Trong công việc, để thuận lợi hơn thường thì người ta hay đưa người thân vào để dễ dàng chia bang chia phái, dễ bảo vệ nhau và cũng dễ dàng ăn chia hơn.

Thời gian trôi đi kg ai là người kg già hết, bạn cũng kg thể là ngoại lệ.

Đừng trách ít ngùơi nhắn tin làm quen, vì bạn có nhắn tin trả lời người ta đâu. Tôi nhớ trước đây tui từng nhắn tin làm quen mà có thấy bạn nhắn lại đâu. hiccccccc......
là lá la la là lá la la .[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của ElectricalE1983
Gà luộc thu-nhoi-bong-014 Đồng hồ 08 Kinh_001 Camung_05 xe_010

Được cảm ơn 276 lần tại 233 bài viết.

#7   Ban this user!
Củ 13-10-2011 , 05:29 PM
Học sinh cấp 3

Nghề nghiệp: Pháp Sư
Điểm: 972

Trích:
Nguyên văn bởi hanhphucnoinao Xem bài viết
Đồng cảm .................................haizzzzzzzzzzzzzz zzzzzzzz
Nàng ! .................................................. .................... ![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của ElectricalE1983
Gà luộc thu-nhoi-bong-014 Đồng hồ 08 Kinh_001 Camung_05 xe_010

Được cảm ơn 276 lần tại 233 bài viết.

Củ 13-10-2011 , 08:47 PM
Moderators

Nghề nghiệp: Gỡ Rối Tình yêu!
Điểm: 14,799
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới quốcnga

cứ nghĩ mình già thì già thôi ,hii
,"hãy cười lên như hoa đua nở
đâu phải đời dang dở mà buồn đau
hãy cười lên cho hoa nỏ mãi
sống cho mình chứ có phải sống cho ai'[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của quốcnga
Bó034 Bó034 Bó034 Bó034 Bó034

Đừng bao h nói không còn yêu nữa, nếu nc mắt của người ấy vẫn giữ được chân của bạn!
ERROR: If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.

Được cảm ơn 1755 lần tại 1336 bài viết.

#9   Ban this user!
Củ 07-11-2011 , 09:51 PM
Sơ sinh

Điểm: 321
Mặc định Buồn quá

Tâm trạng của tôi giờ cũng giống bạn vậy. Ngồi lang thang trên mạng hàng tiếng đòng hồ, xem những thông tun giải trí nhưng đầu óc tôi trống rỗng, buồn quá, buồn vô cùng.
Ngay lúc này tôi muốn hét lên thật to như vậy, vô tình tôi vào trang web này & đọc sơ qua dòng tâm trạng của bạn. Bạn ơi, tôi cũng buồn, buồn lắm, tôi có gia đình, một gia đình cũng tương đối nhưng đi đâu, làm gì, gặp chuyện gì tôi đều solo 1 mình, mệt, mệt lắm bạn ah.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#10   Ban this user!
Củ 07-11-2011 , 10:06 PM
Tiểu học

Điểm: 1,012

Trích:
Nguyên văn bởi ElectricalE1983 Xem bài viết
Cuộc sống vốn như thế mà, kg phải mình "chết" thì người khác "chết" . Nếu là bạn, bạn muốn bạn sẽ "chết", người thân của bạn "chết'' hay là người khác ''chết'' ?

Bạn thấy đấy, chỉ với một anh chàng đồng nghiệp bị xa thãi thôi mà bạn đã đau sót như thế rồi, thì thử hỏi người thân của người có chức tước kia mất việc liệu họ có cam lòng khng?

Một người bị đá bật thì sẽ lại có người khác tới thôi. Trong công việc, để thuận lợi hơn thường thì người ta hay đưa người thân vào để dễ dàng chia bang chia phái, dễ bảo vệ nhau và cũng dễ dàng ăn chia hơn.

Thời gian trôi đi kg ai là người kg già hết, bạn cũng kg thể là ngoại lệ.

Đừng trách ít ngùơi nhắn tin làm quen, vì bạn có nhắn tin trả lời người ta đâu. Tôi nhớ trước đây tui từng nhắn tin làm quen mà có thấy bạn nhắn lại đâu. hiccccccc......
là lá la la là lá la la .
Thấy bạn này nói đúng quá này ![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 158 lần tại 127 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Oái oăm > Tâm sự riêng
Xem Thống Kê Mới buôn quá...
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài