Ngủ với mẹ vợ,tôi phải làm sao? - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
  #1   Ban this user!
Củ 19-11-2012 , 07:06 PM
Sơ sinh

Nghề nghiệp: điều dưỡng
Điểm: 241
Mặc định Ngủ với mẹ vợ,tôi phải làm sao?

Xin chào diễn đàn eva và chào những độc giả thân thiết của diễn đàn!
Hôm nay, tôi viết những dòng tâm sự này rất mong nhận được sự chia sẻ và những lời khuyên chân thành của các bạn dành cho tôi, vì cứ mỗi ngày nhìn thấy nụ cười,sự chăm sóc ân cần của vợ tôi càng thấy ghê tởm chính mình và thấy có lỗi ngàn lần với vợ tôi.
Chúng tôi đến với nhau sau 3 năm yêu và chờ đợi. Tôi sinh ra ở Hà Nội, tốt nghiệp cao đẳng giao thông nhưng vì nhiều lý do khiến tôi theo học tiếp nghành y ở Hải Dương. Ở đây,tôi đã quen và yêu vợ tôi bây giờ. Vợ tôi kém tôi 5 tuổi ,lúc ấy đang theo học kinh tế năm thứ 2. Tôi ra trường và về Hà Nội làm trước em. Khỏang thời gian xa nhau 2 năm chúng tôi vẫn vượt qua để có nhau như bây giờ. Mọi chuyện những tửơng là êm ấm với chúng tôi khi mà bạn bè,đồng nghiệp họ hàng 2 bên đều ủng hộ. Tôi làm tại 1bệnh viện, vợ làm ở ngân hàng. Chúng tôi có 1 cháu trai đầu lòng, về kinh tế cũng không thiếu thốn so với nhu cầu sinh họat của 2 vợ chồng. Những tưởng mọi chuyện cứ bình yên với vợ chồng tôi như vậy. Nhưng cuộc sống đâu như người ta mong đợi, khi mà sóng gió đã ập xuống chính tôi.
Vợ tôi sau thời gian nghỉ đẻ đã bàn đón mẹ vợ lên trông cháu,vì mẹ đẻ tôi thì đau ốm thường xuyên vì bị thóai hóa xương khớp,vợ chồng tôi thì đi làm tối ngày nên đó là giải pháp tốt nhất. Dù sao mẹ vợ cũng sống 1 mình tại Hải Dương, bố vợ tôi đã qua đời vì tai biến khi chúng tôi vẫn còn là sinh viên. Tôi cũng rất thương mẹ vợ sống 1 mình, lúc trái gió trở trời không có ai cũng khổ vì nhà có mỗi vợ tôi nên tôi đồng ý ngay.
Mẹ vợ tôi năm nay mới 45 tuổi ,là người thành phố nên mẹ còn rất trẻ và hiện đại so với những người phụ nữ tuổi ấy. Cuộc sống của gia đình tôi cũng thêm vui và hạnh phúc khi có cháu nhỏ và bà ngọai. Bữa cơm hàng ngày cũng ấm cúng hơn trước khi mà chỉ có 2 vợ chồng mới cưới chỉ có điều chuyện sinh họat của 2 vợ chồng phải giữ ý rất nhiều khi có mẹ. Mẹ trông cháu và thường ngủ rất khuya, dường như mẹ biết chúng tôi làm gì vì nhà chật chội, ban đêm tiếng động rất rõ. Nhiều lúc tôi thấy tiếng trở mình của mẹ ở phòng ngòai nhưng tôi không kể cho vợ nghe. Lẽ ra mẹ nên tìm 1người đàn ông để bầu bạn- tôi thầm nghĩ và cảm thông với mẹ vợ.
Mỗi lần trực đêm ở bệnh viện về tôi giành thời gian chơi với con và tâm sự với mẹ vợ nhiều hơn để mẹ đỡ buồn vì chỉ buổi tối cả nhà mới đông đủ nhưng ăn tối xong vợ chồng tôi đã về phòng nghỉ sớm để mai bắt đầu ngày làm việc mới rồi. Còn mẹ là vẫn thức thôi. Mẹ vợ cũng rất vui khi thấy tôi ở nhà khi trực đêm về,mẹ thường nấu những món tôi thích ăn và thường nhìn tôi nhiều hơn. Tôi chỉ nghĩ mẹ chiều và quý con rể quá nên chăm sóc ch đáo thôi nhưng đến 1hôm mẹ thổ lộ rằng,mẹ có cảm giác như đang chăm sóc cho chồng mình. Tôi đứng tim khi nghe điều đó nhưng có lẽ mẹ cũng mất đi cảm giác của 1người phụ nữ lâu rồi. Chuyện này tôi cũng giấu kín không biết chia sẻ cùng ai. Tôi cũng hạn chế những lúc ở nhà với mẹ vợ hơn, linh cảm cho tôi thấy điều gì đó không hay.
Sau hôm nói điều đó với tôi,mỗi lúc tôi trực đêm về mẹ vợ ăn mặc những bộ đồ rất gợi cảm khi ăn cơm trưa với tôi, mẹ nhìn thẳng vào mặt tôi với ánh mắt mời chào nhưng lý trí của tôi vẫn chiến thắng. Nhưng kỳ lạ là tôi thích thú với điều đó,ánh mắt đó nhưng hình ảnh của vợ,con tôi lại làm tôi tỉnh táo và thực tại đó là mẹ vợ mình. Tôi kính trọng và thương mẹ.
Nhưng tôi,lý trí của tôi không phải là kim khí tôi luyện,chuyện không hay đã xảy ra giữa tôi và mẹ vợ. Cũng vào 1buổi trưa tôi nghỉ trực nhưng đi ăn cưới của 1người bạn,tôi uống nhiều quá. Khi về nhà thì chuyện ấy giữa chúng tôi xảy ra. Tôi và mẹ vợ quấn với nhau và cùng tan trong nhau. Tôi bàng hòang hối hận vô cùng, tôi có lỗi với vợ,con và chính mẹ vợ nữa. Chỉ duy nhất lần đó xảy ra giữa chúng tôi. Vợ tôi không hay biết gì, còn mẹ vợ như được sống lại một thời xa xôi.
Tôi tránh mặt mẹ vợ suốt,gần như là không để cả hai có cơ hội ở riêng với nhau. Nhưng mẹ tôi dường như vẫn muốn thu hẹp khỏang cách ấy chứ không phải là 1phút yếu lòng.
Tôi đã có lỗi,tôi biết. Chính tôi cũng không thể tha thứ cho mình nữa là vợ tôi.Nhưng giờ tôi không thể thú nhận. Vì tôi không muốn vợ tôi đau khổ nhưng mẹ vợ lại không buông tha cho tôi.
Mọi người hãy gíup tôi 1lối thóat,tôi không muốn sống trong sự dày vò này cả cuộc đời nhưng tôi yêu vợ tôi.tôi không thể thiếu co ấy. Và mẹ vợ nữa. Tôi phải làm sao. ?
Xin chân thành cảm ơn![RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 14 lần tại 8 bài viết.

#2   Ban this user!
Củ 19-11-2012 , 07:21 PM
Mầm non

Nghề nghiệp: Ăn cơm chúa
Điểm: 599

Nếu tôi là vợ bạn tôi sẽ không bao giờ chấp nhận, không bao giờ.
Bạn đã biết và cảm nhận được. Nhưng bạn đã cảm thấy thích thú, chính điều đó đã dẫn đến điều tồi tệ này xảy ra.
Tôi căm ghét bạn thay cho vợ của bạn.
Một con người loạn luân[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Gom yêu thương buột thành kỷ niệm
Gói những ân tình thành bưu kiện gửi đi

Được cảm ơn 391 lần tại 254 bài viết.

#3   Ban this user!
Củ 19-11-2012 , 07:25 PM
Tập đi

Nghề nghiệp: Gõ Đầu Thú
Điểm: 143

Trích:
Nguyên văn bởi anhtuan094 Xem bài viết
Mọi người hãy gíup tôi 1lối thóat,tôi không muốn sống trong sự dày vò này cả cuộc đời nhưng tôi yêu vợ tôi.tôi không thể thiếu co ấy. Và mẹ vợ nữa. Tôi phải làm sao. ?
Xin chân thành cảm ơn!
sao lại ko thể thiếu vợ và mẹ vợ.anh ghi câu này dễ hiểu nhầm quá
Đọc bài viết của anh mà em sock.Anh nên nghiêm khắc nhìn nhận lại bản thân mình đi.Sao anh có thể làm chuyện loạn luân như vậy.

A nên thử nói chuyện với vợ để mẹ vợ anh có thể tìm 1ng đàn ông khác chia sẻ, bầu bạn với bà.E thấy ko thể để tiếp tục tình trạng như vậy, còn gì là gia quy nữa.Hạn chế tối đa tg anh và mẹ vợ anh ở cạnh nhau.Góp ý nhẹ nhàng với vợ để vợ anh nói với mẹ về cách ăn mặc cũng như nên để mẹ đi bước nữa.Chuyện này 1 lần là ko thể chấp nhận được, anh nên "sống để bụng,chết mang theo".

Anh đã vậy.Ko hiểu mẹ vợ anh nghĩ gì.Ôi đời.Ko ai học được chữ ngờ[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của sonuyen
Giay_06

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] Em chọn cách không là gì của nhau
Em đỡ đau, còn anh thì đỡ chán
[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]

Được cảm ơn 127 lần tại 112 bài viết.

#4   Ban this user!
Củ 19-11-2012 , 07:29 PM
Tiểu học

Điểm: 230

Không có từ nào để bào chữa cho hành động đó của bạn đâu,cả bà mẹ vợ cũng thế..............loạn luân.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của hoakimke
hoadao01 Hoa Mai Eva

Luôn yêu hết mình dù có đắng cay đến đâu!

thay đổi nội dung bởi: Verna, 20-11-2012 lúc 02:06 PM . Lý do: Mình bỏ trích dẫn

Được cảm ơn 160 lần tại 143 bài viết.

#5   Ban this user!
Củ 19-11-2012 , 07:42 PM
Tập bò

Điểm: 611
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới mytien

đọc xong ngất luôn...

chắc là phải sống riêng ra thôi, anh chị thuê người giúp việc trông cháu còn để mẹ về quê sống.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

thay đổi nội dung bởi: Verna, 20-11-2012 lúc 02:07 PM .

Được cảm ơn 22 lần tại 21 bài viết.

#6   Ban this user!
Củ 19-11-2012 , 07:46 PM
Sơ sinh

cảm ơn các bạn
tôi hiểu lỗi lầm của mình. nhưng tôi yêu vợ tôi.tôi ko bào chữa. mà tôi muốn thóat khỏi mẹ vợ. chúng tôi ko thuộc về nhau[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#7   Ban this user!
Củ 19-11-2012 , 07:53 PM
Sơ sinh

cam on mytien[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#8   Ban this user!
Củ 19-11-2012 , 07:54 PM
Tập bò

Điểm: 163

Trích:
Nguyên văn bởi anhtuan094 Xem bài viết
cảm ơn các bạn
tôi hiểu lỗi lầm của mình. nhưng tôi yêu vợ tôi.tôi ko bào chữa. mà tôi muốn thóat khỏi mẹ vợ. chúng tôi ko thuộc về nhau
kết cái câu chúng tôi ko thuộc vê nhau lắm rồi nha!vợ bạn mà biết đc chắc hậu sản luôn! mẹ vợ bạn chắc khí tồn lên tới nảo rồi đó.tốt hơn hết là tránh xa,mà tui đoán bạn củng ham muốn chứ nếu ko làm j có vụ xếp hình ở đây.dừng lại đi kẻo mất cả chó lẩn xích đó[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

con nhà lính,tính nhà nông biết cảm thông zể rung động!

Được cảm ơn 20 lần tại 19 bài viết.

#9   Ban this user!
Củ 19-11-2012 , 08:01 PM
Sơ sinh

Nghề nghiệp: báo đời
Điểm: 338

chữi cũng chẳng dc gì, nói rõ với bà ấy đi, lỡ 1 lần rồi thôi, chôn vùi cái chuyện nhơ bẩn đó đi nếu còn muốn vk ông và con ông còn mặt mũi sống trên đời này, hay muốn kiếm ăn dài dài đây? cái gì cũng có thể đổ lỗi cho rượu... haha... đàn ông...!
ps: cứ như kể chuyện 18+... nếu có thật thì...[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 3 lần tại 3 bài viết.

#10   Ban this user!
Củ 19-11-2012 , 08:04 PM
Tiểu học

Nghề nghiệp: kế toán
Điểm: 674

ng ta dũng cảm lắm mới dám nói ra câu chiện của mình. đừng nên ném đá mà hãy giúp đưa ra ý kiến hoặc lời khuyên nên làm gì.

sai lầm của anh nghiêm trọng quá. nói thật ko nghĩ trên đời lại có những chuyện như thế. đọc nhiều bài báo nói về qh mẹ vợ con rể mình luôn nghĩ là bịa thôi.

giờ anh nên gặp nc thẳng thắn với mẹ vợ. tránh mặt ko phải là cách tốt nhất mà phải đối mặt, nói lên suy nghĩ của anh, ty anh dành cho vợ nhiều như thế nào. và mong mẹ tha lỗi cho lỗi lầm của anh. đừng để chiện đó xảy ra 1 lần nào nữa. và nếu được thì nên tách riêng ra. cho bà về nhà bà.

mẹ vợ anh tôi nghĩ bà là 1 ng mẹ ko ra gì. dù có thiếu thốn đàn ông nhưng cũng ko nên làm thế với con rể. chắc gì ở nhà bà ko lang chạ với ông nào nữa. với con rể mà thế thì với ng khác như thế nào?

cái bí mật kia nên mãi mãi là bí mật nếu nói ra chẳng khác nào anh giết vợ mình. có những sự thật ko nên nói ra.

chúc anh có quyết định đúng đẵn và hp gđ sẽ trở lại[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của heoxinhkt
Thiếp hoa 8/3 Mẫu 003

[center]Gió mùa thu anh ru em ngủ:k30
Em ngủ rùi...anh cạy tủ anh đi:k33

Được cảm ơn 178 lần tại 160 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới heoxinhkt:
anhtuan094 (20-11-2012)
Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Oái oăm > Tâm sự riêng
Xem Thống Kê Mới Ngủ với mẹ vợ,tôi phải làm sao?
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở
HTML đang Tắt