Tư vấn tặng quà cưới - Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ
Góp ý cho diễn đàn Eva.vn
Củ 25-07-2010 , 12:42 AM
Banned

Nghề nghiệp: BTV
Điểm: 673
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Hamsteriu Gửi tin nhắn qua Skype™ tới Hamsteriu
Question Tư vấn tặng quà cưới

Gần 1 thang nữa đến ngaỳ cươí cô ban5 rất thân của mình. Chưa gì cô ấy đã đưa ra 3 vấn đề bắt buộc mình phải làm theo:

1. Dù bận công tac1 cỡ nào cũng phải có mặt ngày cuơí nàng.

2. Không được tặng hiện kim (Vì ban5 mình rất thân nên quy ước không được mừng tiền).

3. Phải mặc váy cô nàng vừa tặng nhân sinh nhật.

Khoản 1 thì chắc chắn rùi. (Ban5 thân mè. hjhj). Khoản 3 thì cũng ok vì váy cô bạn mua khá xinh (Tuy hơi sexy xíu) nhưng hem sao, mình sẽ chọn phụ tùng sao cho hài hoà giữa ngọt dza béo. há há. Chỉ đang đau đầu khoản 3. Nó muốn tặng quà. Mình không biết nên tặng gì cho cô nàng ta. Cô nàng có vẻ là tín đồ hàng hiệu. hix hix. chuẩn bị hẻo túi đây. hix hix

Nhờ các ban5 tư vấn giúp nhé. Mình bí lắm mới phải vào đây tìm sự giúp đỡ.

Xi xia[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 3 lần tại 3 bài viết.

Củ 25-07-2010 , 11:35 AM
Moderators

Nghề nghiệp: KD các loại tiệc.
Điểm: 22,696

Trích:
Nguyên văn bởi Hamsteriu Xem bài viết
Gần 1 thang nữa đến ngaỳ cươí cô ban5 rất thân của mình. Chưa gì cô ấy đã đưa ra 3 vấn đề bắt buộc mình phải làm theo:

1. Dù bận công tac1 cỡ nào cũng phải có mặt ngày cuơí nàng.

2. Không được tặng hiện kim (Vì ban5 mình rất thân nên quy ước không được mừng tiền).

3. Phải mặc váy cô nàng vừa tặng nhân sinh nhật.

Khoản 1 thì chắc chắn rùi. (Ban5 thân mè. hjhj). Khoản 3 thì cũng ok vì váy cô bạn mua khá xinh (Tuy hơi sexy xíu) nhưng hem sao, mình sẽ chọn phụ tùng sao cho hài hoà giữa ngọt dza béo. há há. Chỉ đang đau đầu khoản 3. Nó muốn tặng quà. Mình không biết nên tặng gì cho cô nàng ta. Cô nàng có vẻ là tín đồ hàng hiệu. hix hix. chuẩn bị hẻo túi đây. hix hix

Nhờ các ban5 tư vấn giúp nhé. Mình bí lắm mới phải vào đây tìm sự giúp đỡ.

Xi xia

Mình thấy một số khách hàng của mình thường mua tặng bạn thân một chuyến du lịch ( cái này tùy túi xiền của bạn nhé) gọi là quà cho trăng mật thêm trọn vẹn đó mà[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Kho đồ của Thaouyen 1310
xe_003 Hoahongden Mặt36 Noel 13 Noel 01 giáng sinh 5

Được cảm ơn 5875 lần tại 2225 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới Thaouyen 1310:
bupbedangiu (25-07-2010)
  #3   Ban this user!
Củ 25-07-2010 , 04:19 PM
Sơ sinh

Điểm: 20

tặng vé du lịch thì đòi hỏi ngân sách cao. Mình tính mua cho cô bạn bộ áo lót của triumph. Mình có tìm qua một số mẫu và đang ưng ý 4 mẫu này. tư vấn xem mình nên tặng mẫu nào thì hợp nhé.

Hàng của triumph vừa nhìu kiểu giá lại phải chăng.

Minh ở tận thủ đức. gần đó có cửa hàng nào của triumph không ta? mấy lần mua nhầm hàng fake nên sợ rùi. hix[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 1 lần tại 1 bài viết.

#4   Ban this user!
Củ 26-07-2010 , 11:12 AM
Sơ sinh

Điểm: 26

Trích:
Nguyên văn bởi bupbedangiu Xem bài viết
tặng vé du lịch thì đòi hỏi ngân sách cao. Mình tính mua cho cô bạn bộ áo lót của triumph. Mình có tìm qua một số mẫu và đang ưng ý 4 mẫu này. tư vấn xem mình nên tặng mẫu nào thì hợp nhé.

Hàng của triumph vừa nhìu kiểu giá lại phải chăng.

Minh ở tận thủ đức. gần đó có cửa hàng nào của triumph không ta? mấy lần mua nhầm hàng fake nên sợ rùi. hix

Gần hcợ Thủ Đức có cửa hnàg đó bạn ơi, trên đường Võ Văn Ngân cũng có mấy cái, nhưng mẫu ko nhìu bằng trên CMT8. Ý kiến tặng đồ lót làm quá cưới mình cũng thấy ok, ngoài ra có thể tặng bộ chăn nệm nữa.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

#5   Ban this user!
Củ 31-07-2010 , 04:38 PM
Sơ sinh

Điểm: 59
Mặc định THeo mình thì nên tặng váy ngủ

mình thấy tặng bạn thân bộ váy ngủ để diện trong đêm tân hôn là hợp nhất. Thấy triuph có mấy kiểu áo ngủ nhìn sẽy và ok lắm, màu sắc cũng phong phú.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 0 lần tại 0 bài viết.

Củ 31-07-2010 , 11:12 PM
Banned

Mặc định Váy ngủ là ok

Trích:
Nguyên văn bởi me u Xem bài viết
mình thấy tặng bạn thân bộ váy ngủ để diện trong đêm tân hôn là hợp nhất. Thấy triuph có mấy kiểu áo ngủ nhìn sẽy và ok lắm, màu sắc cũng phong phú.
em đồng ý với ý kiến của chị. vaý ngủ thì ok rùi nhưng em muốn mua thêm bộ đồ lót đi kèm với váy ngủ. các chị tư vấn kiểu giúp em với. em cảm ơn.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#7   Ban this user!
Củ 31-07-2010 , 11:15 PM
Sơ sinh

Điểm: 20

Trích:
em đồng ý với ý kiến của chị. vaý ngủ thì ok rùi nhưng em muốn mua thêm bộ đồ lót đi kèm với váy ngủ. các chị tư vấn kiểu giúp em với. em cảm ơn.
Chọn váy ngủ màu đỏ, và dbộ đồ lót maù hồng là very sexy. hihi. mấy mẫu ở trên mình thấy cũng ok. còn không bạn có thể thử search trên mạng xem sao. không thì đến ngay cửa hàng của triumph mà chọn luôn kiểu dáng.

nhớ hỏi dò ban của bạn nhé, không mua mà mặc k vừa thì í ẹ lém.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 1 lần tại 1 bài viết.

#8   Ban this user!
Củ 31-07-2010 , 11:20 PM
Sơ sinh

Điểm: 47

Trích:
Nguyên văn bởi bupbedangiu Xem bài viết
Chọn váy ngủ màu đỏ, và dbộ đồ lót maù hồng là very sexy. hihi. mấy mẫu ở trên mình thấy cũng ok. còn không bạn có thể thử search trên mạng xem sao. không thì đến ngay cửa hàng của triumph mà chọn luôn kiểu dáng.

nhớ hỏi dò ban của bạn nhé, không mua mà mặc k vừa thì í ẹ lém.
ngộ đồng ý với ý kiến của chị bupbe. nị nên đến cửa hàng xem mẫu mã. nghe nói triumph đang có khuyến maĩ đó. nị mua đợt này sẽ đc giam giá đó. tốt quá còn gì. tới cửa hàng xem sao, hỏi rùi chọn kiểu luôn.[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 3 lần tại 2 bài viết.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới thienbinhngo:
Hamsteriu (31-07-2010)
Củ 31-07-2010 , 11:23 PM
Banned

Trích:
Nguyên văn bởi thienbinhngo Xem bài viết
ngộ đồng ý với ý kiến của chị bupbe. nị nên đến cửa hàng xem mẫu mã. nghe nói triumph đang có khuyến maĩ đó. nị mua đợt này sẽ đc giam giá đó. tốt quá còn gì. tới cửa hàng xem sao, hỏi rùi chọn kiểu luôn.
Okie các chị. để em lướt vài vòng quanh các shop đồ lót trên đường 3/2 coi. nhìn mấy tiệm đồ lót triumph hoành tráng quá không dám vaò, sợ méc. đám cưới nhỏ ban5 thân em mới mua hàng triumph thử chứ pình pường em toàn sử dụng hàng bình dân thoai. chẳng lẽ nó cươí mình mua đồ beò chứ cũng xót tiền lém. hic[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

#10   Ban this user!
Củ 31-07-2010 , 11:25 PM
Sơ sinh

Điểm: 47

Trích:
Okie các chị. để em lướt vài vòng quanh các shop đồ lót trên đường 3/2 coi. nhìn mấy tiệm đồ lót triumph hoành tráng quá không dám vaò, sợ méc. đám cưới nhỏ ban5 thân em mới mua hàng triumph thử chứ pình pường em toàn sử dụng hàng bình dân thoai. chẳng lẽ nó cươí mình mua đồ beò chứ cũng xót tiền lém. hic
có qua có lại mà nị. mơi mốt cũng tới lượt ban5 thoai. à mà quên hỏi nị có gia đình chưa?[RIGHT][B]Nguồn[/B]: Diendan.Eva.Vn[/RIGHT].

Được cảm ơn 3 lần tại 2 bài viết.

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới
Trở lại   Diễn đàn Eva, kinh nghiệm hay cho phụ nữ > Eva duyên dáng > Hỏi đáp - chia sẻ - tư vấn
Xem Thống Kê Mới Tư vấn tặng quà cưới
Nhận diện thương hiệu
Ðiều Chỉnh
Xếp Bài
Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn được quyền gửi bài
Bạn được quyền gửi trả lời
Bạn được quyền gửi kèm file
Bạn được quyền sửa bài
vB code đang Mở
Smilies đang Mở
[IMG] đang Mở